Msamaha Kwa Mpenzi Wako

Waziri mkuu kassim majaliwa ametembelea mradi wa nyumba unaojengwa kwa ubia kati shirika la hifadhi ya jamii. Na kampuni ya azimio housing estate. Kila niamkapo mawazo yangu huwa kwako na upepo uvumapo huhitaji uwepo wako na hasa nikumbukapo kumbato lako, nakupenda mpenzi. Aisee enyi wanawake badirikeni. Utabebaje ujauzito wa mtoto mdogo wa namna ewe kijana nawe kuwa na akili timamu. Japo umeomba msamaha kweli kwa.
Nakiri kweli nimekukosea naomba wako msamaha kwa yote yaliyotokea hakika nimekukwaza. Ray njau binti nangonyani asante mngoni wetu kwa kuonyesha kuwa wa kulekule kwa akina kwa sanaa ya ngoma, nyimbo na mashairi wapo. Habari wana jf, leo nimepewa story ambayo imenifurahisha na kunisikitisha kidogo. Kuna jamaa alikuwa na mpenzi wake waliedumu kwenye mahusiano.